Sulwhasoo กับ The history of whoo อันไหนดีกว่า..?

สวัสดีค่ะ ตอนนี้กำลังอยากได้ครีมตัวใหม่ค่ะ แต่สับสนระหว่าง2แบรนด์นี้ มันน่าใช้ทั้งคู่เลย เราเลยไม่แน่ใจค่ะ เราผิวหน้าแห้งมีรูขุมขนค่อนข้างเยอะ หน้าจะออกโทรม หน้าเรามันแห้งมากจนทำให้เวลายิ้มหรือขยับหน้ามันรู้สึกเหมือนมีริ้นรอยเลย แต่มีรอยย่นใต้ตาค่ะ อยากให้ผิวอิ่มฟูชุ่มชื้น แล้วช่วยเรื่องกันริ้วรอย+ช่วยเรื่องรูขุมขน เราดูมานานละเลือกไม่ได้สักที😓 
Sulwhasoo - First Care Activating Serum EX Star Limited Collection
Sulwhasoo - Concentrated Ginseng Renewing Serum (เราดูไว้2ตัวนี้)
กับ
The History of Whoo - Bichup Self-Generating Anti-Aging Essence 
แนะนำเพิ่มได้นะคะ ปล.เราหาตัวอย่างทดลองไม่ได้นะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่