ปัญหาการใช้surface กับการเรียน

กระทู้คำถาม
คือเราใช้surface แล้วทีนี้เพื่อนเขาไม่ค่อยใช้กันอ่ะ เวลามีปัญหาไรก็ถามยากนิสนุง
ปัญหาเราคือ เราอยากรู้ว่าสามารถใช้แอ๊ปgoodnote5หรือ4 (ที่เค้าใช้ในI-pad) มาใช้ในsurfaceได้ไหม 
คือตอนนี้เราใช้onenoteอ่ะ ซึ่งพื้นที่มันไม่พออ่ะ สำหรับเก็บข้อมูล 
อีกอย่างคือเรากลัวซื้อแล้วใช้กับsurface ไม่ได้ 
ช่วยตอบกันหน่อยน่าาา เราจะใช้ในการเรียนอ่ะ 
เม่าเหม่อ
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบค่ะ ^^"
เพี้ยนเฮงเฮง
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
Microsoft Store ไม่มี goodnote นะครับ (หรือผมหาไม่เจอ)
ถ้าไม่มีแอพ ก็คงใช้กันไม่ได้นะครับ

ปล. ผมใช้ onenote จดงาน ก็สบายๆไม่มีปัญหาอะไรนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่