มีหน้าจอแปลกๆขึ้นมา หลังจากปลดล็อคหน้าจอของ OPPO F7

กระทู้คำถาม
คือพอหลังจากเราสแกนนิ้วหรือใส่รหัสเสดแล้วอ่ะครับ มันจะมีหน้าจอแปลกๆขึ้นมาตามรูป ซึ่งมันน่ารำคาญมากๆ ผมอยากรู้ว่ามันปิดได้ยังไง เพราะแอปก้ไม่ได้โหลดอะไรเพิ่มวันนี้อยุ่ดีๆมันก้เป็น หรือถ้าใครรู้วิธีแก้ช่วยบอกด้วยทีครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น