พอจะมีวิธีระงับนิสัยการช่วยตัวเองไหมครับ คือผมช่วยบนจนติดเป็นนิสัยแล้วครับ

วันก่อนผมช่วยตัวเองไปแล้ว 2 - 3 ครั้ง แล้วก็คิดว่าจะงดช่วยตัวเองนานๆ แต่พอวันรุ่งขึ้นตื่นมา ของผมมันแข็ง แบบมันกระตุ้นให้ผมช่วยอีก คือผมช่วยตัวเองมาบ่อยแล้ว รบกวนผู้รู้ช่วยบอกวิธีการงดการช่วยตัวเองแบบนานๆ ได้ไหมครับ คือผมจับของตัวเองรูดขึ้นรูดลงให้มันพ่นน้ำบ่อยแล้ว จนผมต้องเอาทิชชูมาเช็ดน้ำที่เลอะอีก ผมอยากจะงด ระงับ ยับยั้งการช่วยตัวเองไปนานๆ เอาแบบนานๆ ปล่อยทีนี้ พอจะมีวิธีแก้ไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่