[Condo] HAUS 23 เป็นยังไงบ้างครับ

พอดีช่วงนี้มีแพลนสนใจคอนโดใหม่ตามแนวเส้นรถไฟฟ้าใต้ดินครับ
เลยหาข้อมูลไปเรื่อยๆ เลยไปสนใจคอนโดย่านลาดพร้าว 23 ซึ่งเท่าที่ดู ทำเล ค่อนข้างดี อยู่ใกล้ MRT ลาดพร้าวมากๆ
คราวนี้เลยเข้าไปที่โครงการ ซึ่งเดินทีสร้างเสร็จมาแล้ว 6 ปี แต่ห้องกลับเหลือ 20 กว่าห้อง แบบยังไม่เคยเข้าอยู่
เลยอยากทราบว่าโครงการนี้มีข้อเสียอะไรไหมครับ หากจะซื้อไว้อยู่เอง พยายามหาข้อมูลแล้ว ไม่มีข้อมูลเลยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่