สอบถามค่ะ จากสนามบินเข้าเมือง AREX RAILROAD ALL STOP TRAIN ไปเมียงดง

พักที่เมียงดงค่ะ
แต่อยากประหยัดนั่งรถไฟแบบall stop train ไปลงHONGIK หรือ SEOUL STATION ดีคะ
ที่ไหนต่อรถไฟเข้าเมียงดงง่ายกว่า
แล้วเดินใกล้กว่า
ขอบคุณคะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ง่ายกว่าก็ลงที่ SEOUL STATION ต่อสายสีฟ้าสองสถานีก็ถึง MYEONGDONG แล้วครับ  
ถ้าลง HONGIK ต้องต่อสายอื่นอีกเพื่อไปต่อสายสีฟ้า กระเป๋าเยอะไหม หลายต่อขึ้นๆลงๆเหนื่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่