แนะนำอาหารเปียกแมวหน่อยครับ

กระทู้คำถาม
อยากได้อาหารเปียกแมว ที่คุ้มราคาครับ
ปัจจุบันให้น้องแมวกินอาหารเม็ด orijanครับ
อยากให้น้องแมวกินอาหารเปียกบ้างเปนบางมื้อครับ
น้องแมวที่บ้านชอบรสแซลมอน รึปลา มากเป็นพิเศษ(อกไก่ไม่ค่อยกิน)
ตอนนี้ให้กินอาหารเม็ดสูตร sixth fish ครับ
เป็นพันธุ์ไทย 1 ตัว อเมริกันช็อตแฮร์ 1 ตัวครับ

ตอนนี้เล็ง taste of the wild กับ felina canino ไว้ครับ 
พอจะมีอาหารยี่ห้ออื่นแนะนำไหมครับ อยากให้น้องทานดีๆหน่อยครับ
ในราคาเท่ากันรึถูกกว่าก้ได้ครับ เน้นคุณภาพด้วยครับ
ถ้าปรุงสด กลัวว่าจะไม่มีเวลาครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
Taste of the wild แมวเราทั้ง 2 ตัวชอบสูตรไก่งวงค่ะ
อีกยี่ห้อนึงที่แมวเรากินและอยากแนะนำคือ Canagan ค่ะ
Orijen เค้าเคยชอบตอนเด็กๆแต่ตอนนี้ไม่ค่อยกินแล้ว
ส่วนอาหารเปียกที่มีรีวิวแมวชอบกันเยอะคือยี่ห้อ Ciao (แต่ปริมาณในซองมันน้อยไปหน่อยนะคะ)
เราให้กินยี่ห้อ Ciao ผสมกับ Nekko ค่ะ

(Edit)
Taste of the wild, Canagan, Orijen ในเคสเราที่บอกไปคืออาหารเม็ดค่ะ
ส่วน Ciao กับ Nekko ที่เราบอกไปคืออาหารเปียกค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่