รูปภาพประมาณนี้พอวาดขายได้ไหมครับ

รูปนี้ยังวาดไม่เสร็จครับแต่ก็ใกล้จะเสร็จละผมเป็นคนชอบวาดรูปครับ ผมชอบวาดภาพเหมือนครับ เช่นรูปคน ประมาณนี้ครับผมวาดรูปที่มีเส้นเส้นเยอะๆไม่ค่อยเป็นครับ

รูปที่ผมวาดนี้พอที่จะวาดขายได้ไหมครับครับ ถ้าขายได้ขายได้ประมาณรูปละกี่บาทช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

รูปภาพมีตำหนิที่ไหนช่วยบอกผมหน่อยนะคับผมจะนำไปปรับปรุง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่