หวงเพื่อนมากๆเคยเป็นกันมั้ย แล้วทำไงดี?

คือ เรามีเพื่อนสนิทอยู่คนหนึ่งเป็นคนที่เรารักมากก อยู่ด้วยกันตลอด ตัวติดกันเหมือนเอากาวมาทาไว้อะ มีวันหนึ่งเราสนิทคนนี้อะมีคนมาจีบ ใจแรกก็อยากให้ได้คบกันก็ดี มันเป็นสิทธิของมันเนาะ แต่อีกใจบอกไม่อยากให้มันมีแฟนอะ หวงมากก  

อยากจะถามว่าเคยเป็นมั้ยอะ แล้วจะแก้ยังไงดี  (ตอนนี้ก็พยายามนิ่งแล้วก็พยายามให้ตัวเองไม่หึงเพื่อนมากเกินไป)😂😂
    ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าค่ะ💗

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่