พื้นที่ไอแพดเต็มเพราะส่วนที่เป็นระบบ ทำยังไงดีคะ

กระทู้คำถาม
ในพื้นที่เก็บข้อมูลไอแพดจะขึ้นมาว่าแอพแต่ละแอพกินพื้นที่เท่าไหร่ ของเราทุกแอพมันน้อยนะคะ แอพรูปภาพเองก็ด้วย แต่ในส่วนของระบบคือกินพื้นที่เราไปโดยประมาณแล้ว 33 GB เลยค่ะ งงมาก แล้วควรทำยังไงดีเพื่อให้ได้พื้นที่ส่วนนี้คืนคะ
แสดงความคิดเห็น