ถ้าพักที่ shin osaka ใช้ pass อะไรดีครับ สำหรับเที่ยวในโอซากา โกเบ นารา เกียวโต และ โอกายามา ครับ

ไปถึงโอซากา เช้าวันเสาร์ วางแผนเที่ยวในโอซากา 2 วัน เกียวโต 3 วัน นารา 1 วัน โกเบ 1 วัน  โอกายามา 1 วัน ถ้าเลือกที่พักที่ Shin OSAKA ที่เดียว จะเดินทางด้วยรถไฟของสายไหนก็ได้ใช่ไหมครับ กำลังจะเลือกซื้อ pass ครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ ( ไม่แน่ใจว่า จะตัด โอกายามา ออกไปดีหรือไม่ครับ เพราะ ถ้าซื้อ Kansai wide pass ราคาแพงขึ้นมาอีกตั้งเยอะ ) 

แสดงความคิดเห็น
Preview