ฝึกงานแอร์เอเชีย สนามบินเชียงใหม่

อยากสอบถามคนที่เคยไปฝึกงานแอร์เอเชียที่สนามบินเชียงใหม่ค่ะ
อยากทราบว่าถ้า walk in เข้าไป ต้องนำเอกสารอะไรไปบ้างคะ
จำเป็นต้องนำเอกสารการฝึกงานที่ทางคณะออกให้ไปไหมคะ (แต่เอกสารอื่น ๆ เรียบร้อยแล้ว)
แล้วเค้าจำกัดเกรดไหมคะ เนื่องจากโทรสอบถามแอร์เอเชียหลักแล้ว เค้าบอกเอา 3.00 แต่ถ้าไปยื่นสนามบินจังหวัดอื่น ๆ ที่มีแอร์เอเชียทำการให้ walk in ไปเอง เลยอยากสอบถามคนที่เคยฝึกงานค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่