เงินเดือน 10,000 ออกรถเก๋งมือ 2 ได้ไหมค่ะ

•ตามหัวข้อเลยค่ะ  ทำงานได้เงินเดือน 10,000  พอจะออกรถเก๋ง Eco Car มือ 2 สักคันพอจะได้ไหมคะ  ที่เล็งๆ ไว้ก็จะมี March  กับ Mirage แล้ว ford  fiesta  (รูปทรงมันสวย) น่าเล่นไหมคะ เห็นในเพจรถมือ 2 ผ่อนเดือนละ 4,xxx แต่เราไม่มีเครดิต  ไม่เคยซื้อสินค้า หรือผ่อนสินค้าอะไรเลย เคยแต่เอารถมอไซค์ไปเข้าไฟแนนซ์  จ่ายตรงทุกงวด และปิดยอดก่อน (เพราะยอดจัดไม่เยอะ)  แล้วถ้ามีแหล่งเงินทุน เงินกู้ ควรไปกู้ที่ไหน อะไรยังไงบ้าง

••ขอข้อมูล และความรู้ คำแนะนำด้วยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่