ขอแสดงความยินดีด้วยครับไอจีลิซ่าทะลุ 24M แล้ว

เจอกันอีกแล้วครับหลังจากผ่านไป 20 วันเหมือนครั้งก่อนเลย 
สรุปค่าเฉลี่ยการทะลุหลักล้านของน้องลิซ่าเฉลี่ยๆ อยู่ที่ 20 วันในช่วงหลัง
ช่วงนี้งานยุ่งๆเลยไม่ได้ตามข่าวว่าน้องๆ ไปทำอะไรที่ไหนกันมาบ้างแต่ค่ากระแส
ยังรักษาเกณฑ์ได้ดีอยู่ตลอด มีดรอปแผ่วลงบ้างบางวันแต่ก็กระเตื้องขึ้นมาอยู่ในระดับเดิมต่อได้

ช่วงนี้ในแอพความนิยมของเจนนี่จะแซงลิซ่าได้ มีเมมเบอร์เมนเจนนี่คอยช่วยกดเช็คสถิติเจนนี่
เป็นอันดับหนึ่งของแอพ ซึ่งเจนนี่เองก็เพิ่งฉลอง 20M ไปสักพักเหมือนกันครับ
ซึ่งถ้าเพื่อนๆอยากช่วยกันเช็คสถิติด้วยกันให้แม่นยำในระดับชั่วโมงก็สามารถทำได้ผ่านแอพนี้ครับ
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.createdeepstudio.iginsight
ไม่ใช่แค่กับของลิซ่ากับคนอื่นๆที่ตัวเองชอบหรือไอจีเพื่อนๆเองก็ได้ด้วยเหมือนกันครับ

ว่าแล้วเราก็มาเริ่มกันเลยอันนี้ค่าสถิติยอดฟอลของน้องลิซ่าครับ

ตอนนี้ค่าเฉลี่ยแต่ละวันของลิซ่าจะอยู่ที่  45000 ฟอลต่อวันเลยครับพุ่งแรงมาก
และดุท่าค่าเฉลี่ยจะเริ่มค่อยๆขยับเพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆ เหมือนกันครับ
เสียดายช่วงนี้ติดงานเลยไม่ได้ตามข่าวไม่รู้ไปออกอีเวนท์ไหนมาบ้าง
เลยสรุปไม่ถูกว่ากระแสมาจากทางไหนบ้าง ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะครับ

และแน่นอนเรามาปิดท้ายกันด้วยภาพแหล่มๆจากไอจีน้องลิซ่ากัน 
ยอมรับว่าเจิดทุกรูปจริงๆ เลยไม่แปลกใจไอจีจะพุ่งขนาดนี้
แล้วพบกันใหม่ตอน 25M นะครับผม 
#ขอพลังบลิงก์จงสถิตย์อยู่กับท่าน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่