มีใครเคยไปเรียนภาษาจีนที่ 楚雄师范学院 chuxiong normal university บ้างไหมครับ

สวัสดีครับ ทุกคนผมมีเลื่องอยากจะถามทุกคนว่ามีใครเคยไปเรียนที่ chuxiong normal university บ้างไหมครับคือว่าผมกำลังจะไปเรียนต่ออยู่ที่นั่น. ถ้าใครเคยไปเที่ยว, เคยไปเรียน หรือ กำลังเรียนอยู่ที่นั่นช่วยรีวิวให้ผมหน่อยได้ไหมครับว่าดีไหม, หอพักเป็นยังไง, ค่าเรียน,ค่ากินเท่าไร
ปล. ช่วยผมหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่