อยากทราบว่าเลือดล้างหน้าเด็กเป็นสีแบบไหนแล้วมาก่อนหรือหลังที่ประจำเดือน เดือนถัดไปจะมาคะ???

สวัสดีค่ะ เข้าเรื่องเลยแล้วกัน ปจด.ครั้งล่าสุดมาวันที่12 กค. (มีเพศ​สัมพันธ์​แต่ป้องกันค่ะ)​หมดประมาณ 17-18กค. บอกก่อนนะคะว่าเป็นคนที่ปจด.มาไม่ค่อยตรงสักเท่าไหร่ และเดือนนี้ มีเพศ​สัมพันธ์กันแฟน วันที่9 สค.ป้องกันเช่นเคยค่ะ พอถึฃวันที่12(ประจำเดือนควรจะมา)​แค่กลับไม่มาค่ะ จนตอนนี้เลื่อนมาประมาณ​6 วันแล้วค่ะ และวันนี้มีเลือดปนมากับตกขาว เล็กน้อย สีแดง ก่อนหน้านี้มีแค่อาการเจ็บคัดเต้านมเหมือนปจด.จะมาค่ะ เลยอยากทราบว่าจะท้องไหมคะ ไม่พร้อมค่ะเลยป้องกันตลอด แต่ปจด.ก็เลื่อนนานถึง6วันแล้วไม่มีวี่แววจะมา เครียดมากเลยค่ะ
ปล.มือใหม่พึ่งหัดเล่นค่ะ หากเลือกห้องผิด ขออภัยด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่