ถ้า แดจังกึม หรือ คิมชูซอน ทำออกมาเป็นแนวหนังเฉินหลง?

อยากรู้นะครับว่าถ้าซีรี่ย์เกาหลีในวังย้อนยุคอย่าง แดจังกึม หรือ คิมชูซอน ทำออกมาเป็นแนวหนังแอ็คชั่นสไตล์ เฉินหลง อย่าง วิ่งสู้ฟัด มันจะเป็นยังไงน้อ? ดูแต่ละที รู้สึกมันเครียดเกินไปกับเรื่องการเมืองในวังน่ะครับ เลยอยากลองทำให้ตัวละครตั้งแต่ หมอหญิง ขันที นางกำนัล ซังกุง ขุนนาง พระราชา ไปจนถึง พระพันปี ไปบู๊แบบ เฉินหลงบ้างนะครับ 555+

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่