รบกวนช่วยตรวจดูดวงผ่าคลอดให้ทีนะคะ พอดีเอาฤกษ์สะดวกจากคุณหมอแต่กังวลนิดๆ

สอบถามนิดนะคะ พอดีจะคลอดน้องเดือนหน้าปลายๆ เดือน 
คุณหมอบอกวันที่กำหนดผ่าคลอดมาให้พร้อมเวลา 2 วัน มาให้เราเลือก
เราก็เลยไม่อยากรบกวนคุณหมอ ถือว่าดุลพินิจของท่านกับความปลอดภัยสำคัญที่สุด

แต่คํณหมอให้ฤกษ์มาสองวัน เราเลยไม่รู้ว่าจะเอาวันไหนดี เลยขอแอบอิงดวงในการเลือกแทน
คุณหมอ set วันมาสองวันค่ะ คือ วันที่ 24 กันยายน 2562 กับวันที่ 27 กันยายน 2562 ช่วงหมอเข้าและสะดวกคือเที่ยง

ระหว่างสองวันนี้เกิดวันไหน ถ้าอิงตามดวง ลูกจะดีกว่ากันคะ 

พ่อ :เกิดวันพฤหัสบดีที่ 26 เมษายน 2527 เวลา 13.42น. (เกิดกรุงเทพ)
แม่ : เกิดวันศุกร์ที่ 23 มกราคม 2530 เวลา 18.30น. (เกิดนครสวรรค์)
ลูกเป็นผู้ชายนะคะ 

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่