อายุ 36 ปี กับการหางานใหม่

หางานครับ
อายุ  36
การศึกษา: Diploma (High Vocational Certificate in Business Computer)
ชื่อสถาบัน: Bankai Technical College

ประสบการณ์การทำงาน
: Admin Account = 3 years (Rayong Thailand)
: Document Control = 1 year (Qatar)
: Warehouse &Logistics Supervisor = 4 Years (Rayong Thailand)
: HR/General Affair = 3 years (UAE. United Arab Emirates)
: HR/Admin from May 2018 to Present (Kuwait)

คุณสมบัติขั้นต้นพอจะหางานได้ไหมครับ ด้วยอายุ และวุฒิการศึกษา
ผมได้สมัครผ่านเว็บหางานหลายๆเว็บอยู่น้ะครับแต่ไม่มีที่ไหนติดต่อมา
เลยกังวลว่าจะเป็นในเรื่องของอายุและวุฒิการศึกษาหรือไม่อย่างไร

ส่วนสาเหตุที่ต้องการหางานเพราะประมาณสิ้นปี2019 บริษัทที่ผมทำอยู่ในประเทศคูเวต 
ได้ดำเนินงานเสร็จสิ้นแล้ว(งานสร้างโรงกลั่นน้ำมัน) แล้วงานที่บริษัทได้ในปี 2020 
อยู่ที่ประเทศ ซาอุดีอาระเบีย ผมจึงไม่สามารถไปทำงานได้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่