ขอสอบถามว่าจริงแล้วมียาปลุกของผู้หญิงด้วยเหรอคะเคยเห็นในละครมา

คือเราเคยมีแฟนนะ แต่ตอนนี้โสด
อยากศึกษาตัวเอง..ตอนมีอารมเป็นยังไง..
เห็นเพื่อนเล่าแล้วอยากหรั่งมั่ง เห็นเพื่อนว่าฟิน
แต่ไม่เคยมีอารมเลยสักครั้ง
บอกตรงนะ..ขนาดผู้ซ่ำจนผู้เสร็จ ผู้เสียว
เราไม่เห็นมีอารมอะไรเลยอะ..เฉยๆ
บางทีก็คิด..ทำไมด้านจัง
เลยอยากกินยาปลุกที่เป็นแบบสมุนไพรหรือตัวเคมีก็ได้...แนะนำหน่อยคะ...เผื่อมีผู้ในรอบหน้าจะได้ฟินมั่ง555555555..
คือเคยเห็นในละครใช้...
อายุเรา25

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่