สายมูคนไหนชอบเล่นเครื่องรางบ้างคะ?

*ความเชื่อส่วนบุคคล โปรดใช้วิจารณญานนะคะ*

อยากแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันอ่ะค่ะ ใครใช้เครื่องรางอะไร ของประเทศไหนบ้าง เครื่องรางตัวไหนดีจริง เห็นผลจริงบ้าง

เราเป็นคนชอบดูดวง ชอบลองเครื่องราง (แต่ไม่ได้เชื่อมากแบบงมงายขนาดนั้นนะคะ แค่ทำเพื่อความสบายใจมากกว่า) เราสนใจเครื่องรางความรักมากเป็นพิเศษ ตอนนี้มีเครื่องรางญี่ปุ่นและไต้หวันอยู่ค่ะ แต่เพิ่งไปอ่านเจอว่าเครื่องรางพวกนี้จะมีอายุแค่ 1 ปีเท่านั้น (แต่เราเองก็ยังคงใช้มันต่อไป😂)

ตอนนี้สนใจเครื่องรางความรักด้ายแดงของฮ่องกงค่ะ ราคาไม่แพงมากด้วย อยากลองดูก่อน แล้วก็เคยเห็นรีวิวเครื่องรางไทย เครื่องรางเขมรว่าดีมากกกก แรงมากกกกกก แต่เราไม่กล้าใช้ค่ะ 555555555555555 มีใครใช้แล้วส่งผลดีกับชีวิตบ้างมั้ยคะ? รีวิวกันหน่อย

แล้วก็เมื่อเช้านี้เองเพิ่งเจอเครื่องรางอันใหม่ที่เราไม่เคยเห็นมาก่อน เรียกว่า ถุงโมโจ คนขาย(คนเขาเรียกว่าแม่หมอ)บอกว่าเป็นถุงเครื่องรางปลุกเสกด้วยศาสตร์ขาว ไม่เป็นอันตรายค่ะ มีใครรู้จักเครื่องรางชนิดนี้บ้างมั้ยคะ? แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันหน่อยค่ะ🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่