จะซื้อfifa20. มาเล่น ปีนี้คิดหนักจะเล่นดีไหม

ไม่ได้เกี่ยวกับ นักเตะบัลลังดอ คนนี้นะครับ

ผมหมายถึง มันไม่ค่อยต่างจากภาคเก่าเท่าไร

ซึ่งเล่นลากยาวมาหลายภาคต่อเนื่อง

เริ่มรู้สึกการเล่นเหมือนเเกล้งให้เเพ้

ทั้งๆที่ฝีมือในการเล่นเกมส์อยู่ในระดับทวีป

Fifa  มักใส่โมเมนตั้มเเกล้งให้เสียเปรียบ

เเถมผมไม่ชอบซื้อตัวโกงๆด้วย

มันจึงเกิดการไม่เท่าเทียม

ซึ่งผมไม่ชอบเติมเงินในเกมส์สักเท่าไร

ตอนนี้รู้สึกไม่อยากซื้อมาเล่น

ใครมีอาการเเบบผมมั่ง

หรือใครเล่นเเล้วสนุกกว่า19. ลองบอกให้ผมเปลี่ยนใจที
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่