โครงการนักเรียนแลกเปลี่ยน iStudy ค่าใช้จ่ายยังไงหรอครับ

คือตอนนี้เราสอบข้อเขียนติด และรอไปสอบสัมภาส ซึ่งยังไม่รู้วัน แต่ก็น่าจะเร็วๆนี้แหละ แต่คือเราอยากรู้ว่ารายละเอียดค่าใช้จ่ายมันยังไง บางคนบอก 2-3 แสน บางคนบอก 4 แสน และที่มากไปคือ 7 แสน คือนี่ที่เราต้องจ่ายเองนะ คือถ้ามันแพงขนาดนี้เราก็อาจจะได้ไม่ไปสัมภาส แต่ถ้ามันไม่เกิน 2-3 แสน เราก็พอสู้ได้อยู่ ก็เลยไม่อยากไปให้เสียเวลา เลยอยากจะถามว่า
1.ค่าใช้จ่ายนี่เรทเดียวกันไหม จ่ายยังไง
2.โครงการนี้ดีกว่าโครงการอื่นยังไง
3.คิดว่าควรไปไหม ถ้ามันแพงกว่า 3 แสน
4.เขาจะสัมภาสหลังสอบประมาณกี่วัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่