ปรึกษาการเข้าพบจิตแพทย์หรือนักจิตวิทยาค่ะ

จะพาเพื่อนไปพบจิตแพทย์ค่ะ เลยมาหาข้อมูลให้เขา อยากให้เขาได้พบเร็วๆไม่อยากให้รอคิวนาน จขกท.ลองหาข้อมูลดู เห็นที่รพ.จุฬา แต่ที่นี่พบนักจิตวิทยาใช่ไหมคะ ดีไหมคะ อยากทราบรีวิว
หรือถ้าที่ไหนสามารถพบหมอได้เลย ก็จะดีค่ะ เพื่อนเขารีเควสมาว่าอยากพบหมอเลย หรือต้องคุยกับนักจิตวิทยาก่อนถึงจะดี รบกวนแนะนำด้วยค่ะ

แล้วก็อยากให้แนะนำหน่อยค่ะ ว่าที่ไหนดี ขอที่ค่ารักษาไม่แรงค่ะ 

ขอบคุณทุกความคิดเห็นล่วงหน้านะคะ
ถ้าพิมพ์แล้วอ่านงงๆก็ต้องขอโทษด้วยนะคะ แหะๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่