จะซื้อเครื่องตัดหญ้า ยี่ห้อ Berala รุ่น CG-260 มี 3 แบบ ตัวไหนใหม่/เก่า แท้/ก๊อบ ช่วยดูหน่อยค่ะ

สวนหลังบ้านหญ้ารกค่ะ มีงูจะมาอาศัยอยู่ค่ะ เรียกคนงานมาตัด เค้าก็ไม่ค่อยอยากจะมาเพราะอยู่ไกลและงานน้อย จะซื้อเครื่องตัดหญ้ามาตัดเอง ดูยี่ห้อ Berala CG-260 ไว้เพราะ น้ำหนักเบา ผู้หญิงน่าจะตัดได้ ราคาเบาๆ แต่ที่มีขายออนไลน์ มีสามแบบ ก็เลยอยากถามผู้รู้หน่อยค่ะว่าตัวไหน แท้/ก๊อบ หรือ รุ่นเก่า/ใหม่

แบบที่ 1 ตัวหนังสือสีดำ บนพื้นแถบสีเหลือง
แบบที่ 2 ตัวหนังสือสีดำ บนพื้นวงกลมสีเหลือง

แบบที่ 3 ตัวหนังสือสีแดง บนพื้นสีดำ

ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่