จ่าย aisplay แบบรายวัน สามารถดูพรีเมี่ยมได้มั้ย ใครพอทราบบ้างครับ

สวัสดีครับ เพื่อนๆพอทราบมั้ยว่า aisplay มีแพกกเกจขายแบบรายวัน รายสัปดาห์ อยากทราบว่าเราซื้อแล้ว สามารถดูซีรี่ที่ล้อคไว้เฉพาะพรีเมี่ยมได้มั้ย หรือมันแค่แพกเกจอินเตอร์เนต ช่วงนี้เพิ่งได้ดูซีรี่ got (game of thrones)
แล้วaisplay น่าจะเป็นแอพสตรีมเดียวที่เสียลิขสิทธิ์ถูกต้อง หรือต้องจ่าย299อย่างเดียวถึงจะดูแบบพรีเมี่ยมได้

แสดงความคิดเห็น
Preview