นักร้องอินดี้รุ่นใหญ่ ช่วงปี 2541-2545

กระทู้คำถาม
สอบถามเทพผู้รู้เรื่องนักร้องอินดี้หน่อยครับ พอจำได้ว่ามีอัลบั้มของนักร้องอินดี้ ลักษณะเป็นคุณอาคุณลุง ผมยาว ผอมๆ ดีดกีต้า ร้องแพงเหน่อๆแหลมๆ หน่อย แต่เพลงเพราะมาก ไม่แน่ใจว่าออกสักสองอัลบั้มได้ จำได้ว่าฟังช่วงเรียนมหาลัยช่วงปี 41-45 ใครพอจำได้ ช่วยแนะนำชื่อนักร้องหน่อยครับ ผมอยากหามาฟังอีกรอบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่