เรียนรามอยู่เเล้วตอนนี้ปี 2เทอม 1เเล้วค่ะ สามารถเรียนป.ตรีเพิ่มที่มหาลัยฯทั่วไปได้มั้ยคะ?

เหมือนเราหาทางของตัวเองเจอช้ามากเลยค่ะฮือ
ตอนนี้เรียนนิติราม ปี2 เทอม1เเล้วค่ะ
ทีนี้ เราอยากเรียน มนุษย์ฯ เอกเกาหลี ที่ม.เเห่งนึงในภาคอีสาน
เเต่ทีนี้เราไม่เเน่ใจว่าเราต้องลาออกจากรามก่อนมั้ยคะ?
ถึงจะมาอ่านหนังสือสมัครสอบใหม่ได้
เพราะคะเเนนเเกทเเพทน่าจะหมดอายุไปเเล้ว
ปีนี้เราลงไม่ทันเเล้วค่ะ 

ใครรู้บอกหน่อยน้า จะได้วางเเผนชีวิตต่อไปค่า 🖤🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่