มีใครเป็นแฟนของลุงทอม แคลนซีกันบ้างไหมครับ

มีใครเป็นแฟนหนังสือของลุงทอม แคลนซีกันบ้างไหมครับ

อยากชวนมาพูดคุยกันว่าชอบเรื่องไหนเล่มไหนเพราะอะไร

ผมเริ่มจากการได้ดูหนังเรื่อง the hunt for red october แล้วก็สนใจครับ
แต่ที่ชอบที่สุดคือตอน แจ็ค ไรอันเป็นประธานาธบดีที่สุด มันซะใจดี ที่พระเอกได้มีอำนาจสูงสุดสักที
แต่ถ้าจะเอาช่วงAction ก็ต้องตอนที่มีปฏิบัติการของ จอห์น คลาร์ก
ถ้าแนวสายลับก็ต้องคู่สุดยอดผัวเมีย CIA 

แต่รู้สึกว่า the bear and the dragon ลุงแกจะดูถูกกองทัพจีนไปมากเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่