ใครช็อปปิ้งที่ FBT SPORTS COMPLEX AMT 378 กรุณาติดต่อธนาคาร​ด่วน

ใครไปช็อปฯ ตามบิล เผื่อเปิดมาเห็น กรุณาติดต่อธนาคารด้วย ผมไม่เป็นธุระให้หรอกนะ

Amt คือที่ไหน อมตะหรอ?

ใกล้บ้านไปนะ ผมสยองแล้ว กลัวมากแต่ในบัญชีมีแค่ 16 สตางค์​เหมือนเดิม เลยเบาใจ

และนี่ไม่ใช่ครั้งแรกกับธนาคารนี้นะครับ

บัตรเครดิตของใครไม่รู้ คราวก่อนราวๆ เดือน 5 ก็โดนรูดที่ สตาบัคด็อค 417บาท เวลา 20.49 ก่อนหน้านั้นเดี๋ยวนึง รูด 809บาท ที่ แท็กซ์ฟรีช็อป

พอวันนี้ เวลา 19.47 มาเป็นเดบิตบีเฟิร์ส​

ควรปรับปรุงจริงๆ จังได้แล้วมั้งครับ คุณ​ธนาคาร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่