ตามหาหนังญี่ปุ่นเรื่องนึงครับ

ไม่รู้เลยว่าเรื่องราวเป็นยังไงเคยดูแค่ตัวอย่างในfacebook ไม่นานมากประมาณปีหรือสองปีก่อน
น่าจะประมาณว่า เป็นเรื่องรักวัยรุ่น มอปลาย ในตัวอย่างดูตลกๆ พระเอกน่าจะเป็นคนที่ฮอตมากใน รร และนางเอกน่าจะไม่ค่อยเด่นใน รร แต่พระเอกพูดประมาณว่าจะจีบนางเอก เพื่อนก็ทำท่าตกใจว่ายัยนั่นเนี่ยนะ แล้วพระก็ทำท่าจีบเสี่ยวๆ นางเอกก็เมินแบบไม่ได้คิดว่าพระเอกหล่อเหมือนคนอื่น จำได้แค่นี้จริงๆครับ ขอบคุณทุกคนครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่