สอบถามสภาพความเป็นอยู่ทาวน์โฮมอารียาย่านลาดปลาเค้า

ผมกำลังหาบ้านทาวน์โฮมแถวลาดปลาเค้าอยู่ครับ

ผมมีลูกเล็กๆอยู่ อยากจะหาหมู่บ้านที่ค่อนข้างสงบและปลอดภัยสำหรับเด็ก มีบรรยากาศร่มรื่น มีเพื่อนบ้านที่มีเด็กเหมือนๆกัน เผื่อจะได้ชวนกันออกไปเล่นภายในหมู่บ้านกันครับ

เจอหมู่บ้านอารียาที่มีทำเลน่าสนใจและมีประกาศขายมือสองกันหลายหลัง

พอมีท่านไหนที่เคยอยู่หมู่บ้านนี้ อยากขอทราบข้อมูลหน่อยครับว่าเหมาะสมกับรูปแบบการใช้ชีวิตของครอบครัวเล็กๆไหมครับ ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่