เรียนแบบไหนดีกว่ากัน

รบกวนสอบถามเพื่อนๆหน่อยครับ พอดีว่า  ตอนนี้รอไปเรียนต่อโทที่ต่างประเทศอยู่แล้วมันว่างครับมีเวลา ประมาณ7เดือน 

ทีนี้เลยสนใจ หลักสูตรประกาศนียบัตรผู้สูงอายุ ของ ม ฟาร์อีส กับ โรงเรียนบริบาลทั่วไป ที่เรียนจบออกมาเเล้วเป็นผู้ช่วยทางการพยาบาล

ไม่ทราบว่าเรียนแบบไหนจะดีกว่ากันเหรอครับ    แล้วถ้าเลือกหลักสูตรประกาศนียบัตรผู้สูงอายุนี้สามารถเข้าทดสอบฝีมือแรงงานระดับ1ได้ไหมครับ

ปล ถ้าแท็กผิดขออภัยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่