Bigbike สเป็คZ300 , Z650 , CB500F รวมถึงพื้นฐาน

มีสองคำถามใหญ่ๆครับ ต้องรบกวนชาวบิ๊กไบร์คด้วย
1.พื้นฐานการเล่นรถบอ๊กไบร์ค มีอะไรที่เราต้องศึกษาบ้างครับ เช่น การรถ สเป็คเครื่อง บลาๆๆ(ทุกอย่างที่เป็นพื้นฐานของคนขับบิ๊กไบร์ค)
2.รถ Z300 , Z650 และ CB500F ต่างกันยังไงครับ ถ้าแนะนำ แนะนำรุ่นไหนดีครับ
ปล.ชอบบิ๊กไบร์คมสตั้งแต่เด็กแล้วครับ 555555

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่