อยากรู้เรื่องรถคะ

อยากถามเรื่องรถคะ คือรถมอเตอร์ไซร์ของเราโดยขโมยคะแล้วเราได้ไปแจ้งทางตำรวจ ตำรวจไม่เดินเรื่องให้ค่ะตั้งแต่ปีที่เเล้ว เเล้วทางศูนย์เค้าให้เราห่อนต่อทั้งๆที่เรารถหาย เรามีทั้งประกันรถหายด้วยนะคะ อยากรู้ว่าเราต้องทำไงต่อ คือมานั่งคิดดูค่ะเรื่องตั้งแต่ปีที่เเล้วรถหายคะ อยากทราบเราจะดำเนินยังไงต่อค้ะ ใครรู้แล้วโดนมาเหมือนกันบอกหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่