แมวโดนวางยา พอจะมีคาถาไสยศาสตร์สายดำหรือขาว ที่พอจะเร่งผลกรรมให้เกิดแก่ผู้กระทำไหมครับ??

ตามหัวข้อเลยครับ แมวผมโดนวางยา แล้วตาย ไม่ใช่แค่ตัวเดียวแต่หมดทุกตัว และไม่ใช่แค่แมวผม แต่แมวของบ้านอื่นๆด้วย ดังนั้นผมต้องยอมรับว่าเคียดแค้นสุดๆ แต่ก็ต้องปล่อยให้มันเป็นหน้าที่ของกรรมชั่ว ผมเลยคิดว่า ช่วยส่งผลกรรมนั้นไปให้ผู้ที่กระทำ ให้มันเร็วขึ้นได้ไหม ผมไม่ได้ทำเองน้ะ แค่ช่วยผลักส่งให้ผลกรรมไปเร็วขึ้นเอง ดังนั้นผมจึงอยากรู้ว่า มีคาถาหรืออะไรที่เร่งผลกรรมได้ไหม แล้วผลกรรมของการวางยาสัตว์ให้ตายอย่างทรมานนี่เป็นยังไง ผมอยากรู้วิธีเร่งผลกรรมจริงๆ และอยากให้คนที่ทำได้รับความรู้สึกว่าตอนแมวตายอ่ะ มันรู้สึกอย่างไร 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่