ขอคำตอบจากผู้รู้ทีครับ เกี่ยวกับGoogle ฟอร์ม

กระทู้คำถาม
เรื่องมีอยู่ว่า ผมต้องสมัครกิจกรรมบางอย่างผ่าน Google ฟอร์ม ทีนี้ผมกรอกอะไรเสร็จหมดเเล้วผมก็กดส่งทีนี้ตอนส่งเสร็จผมดันไปกดไอ่ตรงข้อความที่เขียนว่าส่งคำตอบเพิ่ม ละมันก็เป็นเเบบให้กรอกเหมือนเดิมเลย ผมก็เลยกดออกทีนี้ผมก็กังวลว่าที่ผมสมัครไปตอนเเรกจะส่งไปรึยัง ขอผู้รู้ช่วยตอบทีครับว่ามันส่งไปแล้ว หรือ ผมต้องกรอกใหม่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่