ถ้าผมสีชมพูเข้ม ใช้น้ำยากัดสีผม ผมจะออกมาเป็นสีอะไรคะ

พอดีให้ช่างย้อมผม ย้อมผมออกมาไม่ได้สีตามที่ต้องการ เราเลยอยากย้อมให้กลับมาเป็นสีน้ำตาลอ่อน
อยากทราบว่าุถ้าใช้น้ำยาย้อมผมสีน้ำตาลย้อมผมสีชมพูเข้มที่เป็นสีผมปัจจุบันตอนนั้เลยได้ไหมคะ หรือว่าต้องกัดสีก่อนแล้วย้อมสีน้ำตาลทับ
แล้วอยากทราบว่าถ้าใช้น้ำยากัดสีผมย้อมบนผมสีชมพูเข้มตอนนี้จะออกมาเป็นสีอะไรคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่