ฝากถึง TRUE ช่วยแก้ไข ตรงจุดนี้ ในการถ่ายทอดฟุตบอลพรีเมียร์หน่อยได้ไหมครับ?

อยากให้ทรู แก้ไข ตรงแถบการแจ้งผลฟุตบอล ตรงนี้คือ มันใหญ่มาก........... แล้วก็กินเวลานานมากๆ
คือ การแจ้งผลบอลส่วนใหญ่ทุกคนที่มีมือถือ และอินเตอร์เนท ก็ทราบผลบอลตั้งแต่เมื่อวานแล้ว
แต่แถบแจ้งผลบอลที่ขึ้นมา สามารถแก้ไขทำให้มันเล็กลงได้ไหม เพราะมันบังจังหวะที่ฟุตบอลไปอยุ่ตรงขอบจอด้านล่างหมดเลย เจอแถบนี้บังมิดหมด
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

อย่างเช่นจังหวะฟรีคิ๊กลูกนี้..............ใครยืน รอยิงอยู่ ยังไม่รู้เลย.............ถ้าแก้ไขได้ก็ แก้ไขด่วนเลยครับ ขอบคุณครับ 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่