เครื่องกรองอากาศ Xiaomi Mi Air Purifier Pro ทำไมแสดงค่า PM2.5 เป็น 001 ตลอดเวลาครับ

ผมเพิ่งจะซื้อเครื่องกรองอากาศ Xiaomi Mi Air Purifier Pro มาครับ (จาก JD Central) , จากนั้น ก็แกะกล่องและใช้งานครับ

แต่พอเครื่องติด (เริ่มทำงาน) จอแสดงผลแสดงค่า PM2.5 เป็น 001 ตลอดเวลาเลยครับ

ไม่ทราบว่าท่านใดเจอแบบผมหรือไม่ครับ , ไม่ทราบว่าผมตกหล่นขั้นตอน Setup เครื่องอะไรหรือไม่ครับ

ปล. ผมไม่ได้ใช้งานผ่าน App ครับ

ขอบพระคุณมากครับ  พาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่