อาการแบบนี้เป็นอะไรค่ะ ปกติมั้ย ท้องมั้ย

คืออยากถาว่าเราพึ่งเริ่มกินยาคุมแผงแรกแต่ยังไม่หมดแผงทานได้เม็ดที่17 แล้วมีเลือดออกมาเปื้อนกางเกงในพอประมาณก็เลยไปใส่ผ้าอนามัยแล้วก็หายไปพอมาอีกวันนึงก็มานิดเดียวค่ะเป็นสีน้ำตาลเข้มมีสีแดงอ่อนๆด้วยนิดหน่อย ใช่เลือดประจำเดือนมั้ยค่ะ แล้วผิดปกติมั้ย ก่อนหน้านี้มีอะไรกับแฟนแบบไม่ได้ป้องกันค่ะแล้วพึ่งเริ่มกินยาคุมได้2วัน จะท้องมั้ย.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่