ขอสอบถามคุณผู้หญิงเกี่ยวกับประจำเดือน

ปกติ ประจำเดือนของผู้หญิงจะมาตรงกันทุกเดือน และอาจจะมีการเลื่อนได้จากหลายปัจจัย ที่นี้ ที่ผมอยากขอความรู้ ในกรณีที่เลื่อนเพราะความเครียดนะครับ ตัวอย่างคือ

ประจำเดือนจะมาปกติทุกวันที่ 1-3 ของเดือน แต่เพราะความเครียด เลยทำให้เลื่อนไป จนต้องกินยาสตรีในวันที่ 20 ถึงจะมา

คำถาม คือ ในเดือนถัดไป ประจำเดือนจะมาวันปกติ 1-3 ของเดือน ตามเดิมหรือไม่ หรือจะเลื่อนไปเป็นวันที่ 20 ของเดือนตลอดเลยครับ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่