ทีมงานมาร์เวลครับ ลืมคุณ "ชินี่" ไปได้อย่างไร? (The Avengers ฉบับ พิษสวาท)

งานนี้ พี่นุ่น วรนุช ต้องได้โกอินเตอร์อย่างแน่นอน โอกาสมาถึงแล้ว คนไทยคนที่สองที่จะเป็นฮีโร่ในทีม อเวนเจอร์ ต่อจาก Cressada ถ้าพี่นุ่นได้รับการติดต่อจากทีมงานมาร์เวลจริง ๆ ล่ะก็ เจ้าหมานิกมั่นใจว่าพี่นุ่นจะแสดงได้ดีแน่นอน!! เจ้าหมานิกสนับสนุนเต็มที่ แต่ทีมงานมาร์เวลอย่าลืมซื้อลิขสิทธิ์ตัวละครจาก คุณยายทมยันตี และขออนุญาตจาก พี่บัว ก่อนซะล่ะ ถ้าเป็นจริงขึ้นมานี่ เจ้าหมานิกนี่รอดู ดิ อเวนเจอร์ส ที่มี คุณอุบล อยู่ในทีมเลยครับผม อมยิ้ม04

แสดงความคิดเห็น
Preview