เพลงไทยเพลงนี้คล้ายเพลงสากลเพลงอะไรครับ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
ขออนุญาติแปะลิงค์ครับ กดฟังที่วินาที 0.20 เลยก็ได้ครับ ผมฟังเพลงนี้ครั้งแรก ทั้งเสียง ทั้งทำนอง สไตล์ มันทำให้ผมนึกถึงเพลงสากลเพลงนึงที่ผมเคยชอบฟังเมื่อนานมาแล้ว แต่ผมนึกชือเพลงไม่ออก ใครพอจะทราบรบกวนแนะนำทีครับ ส่วนเพลงนี้เองผมก็ชอบครับ สื่อได้ดี ฟังแล้วมีพลัง ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น