ขอข้อมูล WAKKANAI กับ SHIRETOKO

ตอนนี้มีตั๋ว TG Pro  BKK-CTS  14500 บาท ราคาน่าสนมากๆ 
เลยกำลังคิดว่าอยากจะไป Hokkaido ค่ะ
ช่วงต้นมิถุนายน หรือ ต้นกรกฎาคม 2563

อยากไป Wakkanai กับ Shiretoko โดยไม่ขับรถ เพราะไปคนเดียว 
ท่านใดพอมีข้อมูลการเดินทางให้ได้บ้างคะ

สนใจแค่ 2 ที่นี้ค่ะ เพราะไปภูมิภาคนี้มาแล้ว 3 ครั้ง 

อีกคำถามค่ะ 
ถ้าไปช่วงปลายกรกฎาคม ซึ่งตรงกับช่วง Olympic 24 ก.ค. - 6 ส.ค.
ราคาที่พัก หรือ การเดินทาง ใน Hokkaido คนจะเยอะขึ้นหรือเปล่า
สนามแข่งขันกีฬา กระจายทั้งประเทศหรือไม่คะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่