สอบถามเรื่องแขวนพระ ห้อยคอ

คือผม แขวนพระ องค์หนึ่ง ปัญหา คือ แขวนแล้ว ค้าขายไม่ได้เลยครับ เงียบกริบ 
พอเลิกแขวน มีดวง มีลูกค้า ลูกหนี้ที่ ตามไม่ได้ก็มาจ่าย 
ผมควร แขวน ต่อไหม
ปล พระเป็นหลวงพ่อ ที่ เคยแขวน สมัยเด็ก แล้วแคล้วคลาดจากการจมน้ำ (พระลอยขึ้น แล้วฝรั่งดำน้ำเจอ)ดึงพระแล้วลากขึ้นฝั่ง
แต่ ใส่มาเพื่อค้าขายเงียบมากครับ
ควรห้อยพระอะไรดี
อาชีพ ค้าขาย และบริการ งานด้าน it หรือไม่ต้องห้อย 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่