ถ้าไม่ค่อยได้เปลี่ยนเครื่องบ่อยระหว่าง ipad pro 2018 vs ipad air2019 ซื้ิ้อเครื่องไหนดีกว่าครับ

กระทู้คำถาม
คือตอนนี้ผมเรียนอยู่มหาลัยเเล้วอยากซื้อไอเเพดสักเครื่องที่กะจะใช้ยันเรียนจบเเต่ผมเลือกไม่ถูกครับเพราะราคาสองรุ่นนี้ค่อนข้างต่างกันพอสมควรเเละสเปคเครื่องกับเทคโนโลยี​ก็ต่างกันเเล้วผมต้องใช้เรียนไปอีก4ปีจึงอยากขอคำเเนะนำในการที่จะซื้อหน่อยครับ เเละซื้อมาต้องโหลดเเอปอะไรบ้างครับเพื่อใช้ตอนเรียน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่