ช่วยแนะนำซีรี่ส์เรื่องอื่นใน AIS play หน่อยครับ

กระทู้คำถาม
ผมได้สมัคร AIS play ไว้ดู Game of thrones และได้ดูจนจบไปสองรอบแล้ว รบกวนเพื่อน ๆ ช่วยแนะนำซีรี่ส์เรื่องอื่นด้วยครับ  ที่เคยดูและเรียงลำดับจากชอบมากไปน้อยได้แก่   Bones(ชอบมาก ผมดูหลายรอบแล้ว ให้ดูซ้ำตลอดไปก็ไม่เบื่อ , Seal Team , 24 , Dexter , Band of brother , Scream (ที่ไม่ใช่ Scream Queen) ,  American Horror story (ภาคแรกเท่านั้น)  นึกได้ประมาณนี้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่