สอบถามการอ่านรายการบัตรเครดิตครับ รายการประหลาดมากครับ

อันนี้ไม่ใช่บัตรเครดิตของผมเองครับ เป็นบัตรเครดิตของพ่อที่ติดหนี้บัตรเครดิตอยู่ครับ
ซึ่งบัตรตัวนี้เป็น Citi Rewards ครับผม ซึ่งผมยังมือใหม่ในบัตรเครดิตมากและเหมือนพ่อไม่ค่อยจะยอมบอกอะไรกับผมครับ

ไม่แน่ใจว่าตัว LOPFEE ตัวนี้คืออะไรครับ ผมคิดว่าเลขด้านหลัง (0xx:036) มันจะเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ แต่ว่ามีบางเดือนที่อยู่ดีๆก็มี (001:036) เพิ่มเข้ามาใหม่ และบางทีบางอันก็หายไปครับ ซึ่งไม่เข้าใจเลยครับว่า 3% 9.99%6M คืออะไรเลยครับผม
ขอบคุณมากๆครับ

หมายเหตุ 1: เหมือนที่ยอดหายไป เพราะว่าพ่อผมไปตัดยอดตัวนั้นครับ แต่ผมก็ยังไม่เข้าใจว่าที่เพิ่มเข้ามาคืออะไร (เพิ่มเข้ามาคือเป็น LOPFEE3% 9.99%6M NOPRETER(001:036) ขึ้นมาใหม่ครับ ซึ่งทุกครั้งที่พ่อตัดยอด ตัวนี้จะโผล่ขึ้นมาทุกรอบครับ)
หมายเหตุ 2: แต่ยอดของตัวอื่นๆ เลขมันจะบวกขึ้นทีละ 1 ตามปกติครับ ซึ่งตรงนี้ผมเข้าใจว่า (005:036) หมายถึงยอดครั้ง 5 จากยอดทั้งหมด 36 ครั้ง ตามที่ผมเข้าใจนะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่