honda city 2017 เสียงเครื่องยนต์ดัง มีใครเป็นบ้างไหมคะ

รถใช้มา2ปี ตอนนี้เริ่มมีเสียงเครื่องยนต์ดังแบบใครคลิปเลยค่ะ เอารถเข้าศูนย์แล้วทางศูนย์แจ้งว่าปกติ ตอนนี้เลยอยากสอบถามค่ะ เสียงเครื่องยนต์ดังแบบนี้ปกติจริงๆหรือเปล่า เพราะตอนก่อนหน้านี้ก็ไม่มีเสียงอะไร เงียบปกติ รบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยนะคะ เพราะตอนนี้เครียดมากค่ะ ขอบคุณค่ะ

#ขออนุญาตยืมคลิปจากในยูทูปลงเพื่อให้เห็นภาพค่ะ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่